Topic: Offer?

BinhBi

Golden

Oct/19/2017 at 16:29

Thấy admin add off mấy hôm r mà hôm nào click vào cũng hiện: "Sorry, the Offer is not available at this moment". Có ae nào làm đc off k nhỉ hay lỗi chung, hay phải fake ip để có off nhỉ ^^!

admin

Admin

Oct/20/2017 at 8:08

Thấy admin add off mấy hôm r mà hôm nào click vào cũng hiện: "Sorry, the Offer is not available at this moment". Có ae nào làm đc off k nhỉ hay lỗi chung, hay phải fake ip để có off nhỉ ^^!

Post by BinhBi

Không được fake Ip bạn nhé, như thế là vi phạm điều khoản của site và cả trang cung cấp offers.

Thường thì các offers và surveys giành cho Việt Nam khá hạn chế. Bên mình đang làm việc với OfferDaddy và họ nói sẽ cung cấp nhiều offers và surveys hơn trong thời gian tới.

BinhBi

Golden

Oct/20/2017 at 10:29

Vâng mình cảm ơn. Chờ đợi vậy :D

chieupkd

Balance:0.01330
Received:0
Referrals:12

Oct/27/2017 at 20:03

fack là gian lận.k nên làm..site là việt nam nên chúng ta phải tôn trọng điều luật.một khi uy tín chúng ta được nâng lên thì việc có ofer là hiển nhiên.thử nghỉ mà xem ngay cả tham gia với trang việt nam mà chúng ta còn hack làm j nữa chư.admin sẽ có cách giúp đồng bào ta có thu nhập mà.yên tâm nhé đồng bào.himong admin hổ trợ tối đa cho người việt mình để bọn tây nó không khinh thường chúng ta nữa nhe.ghét cái bọn nó cứ phân biệt người việt lắm rồi....pukepukepuke

admin

Admin

Nov/03/2017 at 16:44

Đang có offer cho Việt Nam kìa các bạn